Skip to main content

Documentary Director's Panel (PDF)

Documentaries produced by Information and Public Relations Department

  1. K. G. George
  2. M. T. Vasudevan Nair
  3. T. K. Padmini
  4. Kanayi Kunhiraman
  5. G. V. Raja
  6. Dr. Varghese Kurian
  7. Chembai Vaidyanatha Bhagavatar
  8. Ulloor S. Parameswara Iyer
  9. Azhakathu Padmanabha Kurup
  10. K. Ayyappa Paniker
  11. Ayyappa Paniker
  12. Ayyankali
  13. Arnos Pathiri
  14. A K Gopalan
  15. K Kelappan
  16. Traditional Architecture of Kerala
  17. E K Nayanar
  18. O V Vijayan
  19. Mahakavi Moyinkutty Vaidyar
  20. Don’t Forget To Dream
  21. C J Thomas
  22. K Madhavan
  23. Surangam – Traditional Water Management System
  24. Chattambi Swami
  25. Azhakathu Padmanabha Kurup
  26. Marumakkathayam
  27. Thurakkappetta Vathilukal
  28. P K Medini
  29. Muthukulam Raghavan Pillai
  30. Mukathezhuthu (Depictions on Face)
  31. Kerala Taalangal (Rhythms of Kerala)
  32. Gothra Samskriti
  33. Varakalkkumappuram (Beyond Drawings)
  34. N P Mohammed
  35. Ramu Kariat
  36. Ponkunnam Varkey
  37. Kadamanitta Ramakrishnan
  38. Vyloppilly Sreedhara Menon
  39. C V Raman Pillai
  40. Padmabhushan Prem nazir
  41. P Padmarajan
  42. Mahakavi Vallathol
  43. K.R.Gouri Amma
  44. Akkamma Cheriyan
  45. C. Achutha Menon
  46. Malayam Language and Literature
  47. P. Kunhiraman Nair
  48. Thakazhi Sivasankara Pillai
  49. സമൂഹ അടുക്കള : കോവിഡ് പ്രതിരോധങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള ഡോക്യൂമെന്ററി
  50. കോവിഡ് കാലഘട്ടത്തിലെ മാനസിക പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് ഒറ്റയ്ക്കല്ല കൂടെയുണ്ട് കോട്ടയം
  51. മീനുവിന്റെ ജാലകം : മീനുവിന്റെ ജാലകം : കോവിഡ് കാലഘട്ടത്തിലെ മീനുവിന്റെ ലോകം
  52. കോവിഡ് കാലഘട്ടത്തിലെ പോലീസ്
  53. കോവിഡ് കാല കേരളം
  54. കുടുംബശ്രീയുടെ മുതിർന്നവർക്കായുള്ള കോവിഡ് പ്രതിരോധ പ്രവർത്തനം
  55. കോവിഡ് നാടകം: വിത്തുഗുണം പത്തുഗുണം
  56. ബ്രേക്ക് ദി ചെയിൻ - BREAK THE CHAIN നാൾവഴികൾ
  57. ഭാഗ്യതാരകം - ആദിവാസി ജീവിതങ്ങളിലേക്ക് ഒരു യാത്ര
  58. ആശാ വർക്കർമാർ കോവിഡ് പോരാളികൾ

 

സ്വാതന്ത്ര്യത്തിന്റെ അമൃത മഹോത്സവത്തോടനുബന്ധിച്ച് 14 ജില്ലകളിലെയും സ്വാതന്ത്ര്യ സമര പോരാട്ടങ്ങൾ പറയുന്ന ഡോക്കുമെന്ററികൾ

 

  1. സമരഗാഥകളുടെ കൊല്ലം
  2. കോഴിക്കോടും സ്വാതന്ത്ര്യ സമരവും
  3. മലപ്പുറത്തിന്റെ പോരാട്ട വീഥികൾ
  4. സഹ്യസാനുക്കളിലെ സ്വാതന്ത്ര്യ സമരം -ഇടുക്കി
  5. തൃശൂർ ജില്ലയുടെ സ്വാതന്ത്ര്യ സമര പോരാട്ടങ്ങളെക്കുറിച്ചു പറയുന്ന ഡോക്യൂമെന്ററി
  6. കാസറഗോഡിന്റെ സ്വാതന്ത്ര്യ സമര ചരിത്രം
  7. സ്വാതന്ത്ര്യത്തിന്റെ വഴിത്താരകൾ - കോട്ടയം
  8. കനൽക്കാലം - സ്വാതന്ത്ര സമര ചരിത്രം - കണ്ണൂർ
  9. വരിക വരിക സഹജരെ-തിരുവനന്തപുരം
  10. പത്തനംതിട്ടയുടെ സ്മൃതിപഥങ്ങളിൽ
  11. തൃശൂരിന്റെ സ്വാതന്ത്ര്യ സമര ചരിത്രം പറയുന്ന ഡോക്യൂമെന്ററി
  12. ആലപ്പുഴയുടെ സ്വാതന്ത്ര്യസമര ഗാഥ